Ngân Huỳnh Wedding - Studio

Ngân Huỳnh Wedding - Studio Makeup Cô Dâu + Khách Tiệc Tận nhà - cho thuê đồ cưới
� Dịch vụ cưới hỏi
� 0971889902

07/03/2026

✨ THÔNG BÁO TUYỂN HỌC VIÊN – VỪA HỌC VỪA LÀM ✨
Giảm học phí tặng thùng makeup cơ bản
Do nhu cầu công việc, Ngân Huỳnh Wedding - Studio cần tuyển thêm 2 bạn học viên vừa học vừa làm tại studio.

Ưu tiên:
• Bạn chưa có gia đình
• Có thể đi theo show ( có lương)
• Siêng năng, chăm chỉ, ham học

Liên hệ Ngân Huỳnh để trao đổi chi tiết nhé! 💖

Đỏ đô nó đẹp gì đâu áh mấy bà….🥰🥰 ghé em tham khảo nha…🫶🏻🫶🏻Ngân Huỳnh Wedding - Studio📞 0971889902
03/03/2026

Đỏ đô nó đẹp gì đâu áh mấy bà….🥰🥰 ghé em tham khảo nha…🫶🏻🫶🏻
Ngân Huỳnh Wedding - Studio
📞 0971889902

28/02/2026

Váy xinh chờ người đẹp….🥰🥰
Ngân Huỳnh Wedding - Studio
📞 0971889902








Mùng 9 Cúng khai trương….. Ngân Huỳnh Wedding - Studio chính thức hoạt động bình thường….🥰🥰Chúc tất cả mọi người năm mới...
25/02/2026

Mùng 9 Cúng khai trương….. Ngân Huỳnh Wedding - Studio chính thức hoạt động bình thường….🥰🥰
Chúc tất cả mọi người năm mới phát tài…. Vạn sự như ý….🎉🎉🎉🎉
Nhân dịp năm mới quý khách chốt đơn sẽ nhận đc lì xì, ưu đãi… nhanh tay ib để đx tư vấn nha khách ơi….🫶🏻🫶🏻🫶🏻
📞 0971889902








Ngân Huỳnh Wedding - Studiokính chúc mọi người năm mới phát… Vạn sự như ý….🎉🎉🎉Chúc anh em trong nghề một năm nhiều show…...
17/02/2026

Ngân Huỳnh Wedding - Studio
kính chúc mọi người năm mới phát… Vạn sự như ý….🎉🎉🎉
Chúc anh em trong nghề một năm nhiều show….🎇🎇

Chiếc dâu cuối năm về dinh…🥰🥰 Ngân Huỳnh Wedding - Studio📞 0971889902
16/02/2026

Chiếc dâu cuối năm về dinh…🥰🥰
Ngân Huỳnh Wedding - Studio
📞 0971889902

Biển thật đẹp…..Nhưng thuyền đã cập bến….🥰🥰Ra giêng anh cưới em…♥️♥️Ngân Huỳnh Wedding - Studio📞 0971889902
14/02/2026

Biển thật đẹp…..Nhưng thuyền đã cập bến….🥰🥰
Ra giêng anh cưới em…♥️♥️
Ngân Huỳnh Wedding - Studio
📞 0971889902







Address

403 Trần Hưng đạo
Soc Trang

Telephone

+84971889902

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Ngân Huỳnh Wedding - Studio posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share